Chapisha Shairi Lako

  • Hujambo Mshairi,

    Kwa kulichapisha shairi lako, hakikisha umejaza kila nafasi inayohitajika hapa chini. Punde tu utakapoliwasilisha shairi lako, tutalisoma na kuliweka hadharani.

    Shukran!


  • Weka beti za shairi lako hapa na uhakikishe umeweka majina yako rasmi mwishoni
  • Chagua aina moja au zaidi ya shairi lako
  • Chagua Jina lako. Iwapo halipo, chaguo "Mshairi Mgeni"
  • Andika maelezo mafupi ya shairi lako ili kuwarai watu wasikose kulisoma
  • Taja hoja kuu za shairi lako na utenganishe kwa alama ya koma. Mfano: Usalama, Tanzia, Uzalendo, Mahaba...
  •